a2tkt
Xin vui lòng đăng ký để có thể đăng nhập và sử dụng diễn đàn. Smile

Join the forum, it's quick and easy

a2tkt
Xin vui lòng đăng ký để có thể đăng nhập và sử dụng diễn đàn. Smile
a2tkt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tứ hạo Anh đài - A2

5 posters

Go down

Tứ hạo Anh đài - A2 Empty Tứ hạo Anh đài - A2

Bài gửi  mrchaushc Thu Apr 14, 2011 9:24 am

Chưa thấy ai vào mục này nhỉ. Để tớ làm bài cho vui nhé, mấy thằng kia toàn post linh tinh sai chỗ, nhất là thằng Tèo ấy nhé.
Welcome lady and giật cả mình!!!
Hãng thông tấn xã A2 xin trân trọng giới thiệu với quý vị và các bạn siêu phẩm "Tứ hạo Anh đài - A2".

Ngày xửa ngày xưa, có lẽ đến 11 năm rồi, vào 1 ngày đẹp zời như bao ngày khác. Sau khi tốt nghiệp cấp 2 cùng 1 đội ngũ thân thiết (Châu Dũng Tèo, thằng Vĩnh mãi sau mới vào), bước vào lớp 10 với bao bỡ ngỡ, ngơ ngác, sau đó thì mặc kệ cho ban giám hiệu sắp xếp lớp học, mình nhớ hồi đó là mình bị xếp vào lớp A4 hay sao ý (lớp này có em j thích tao ý Bệu nhỉ, Em Hằng ah? xinh phết, nhưng mà k tiếc, A2 có nhiều E xinh hơn Cool ). Cũng do mình quan hệ rộng, quen biết nhiều nên được A Dũng Mai sắp xếp cho vào chung 1 lớp (yêu A Dũng quá cơ lol! ) - LỚP 10A2. Và từ đó, giai thoại bắt đầu!!!!!!!!!!!!!!!!
Nhớ lần đầu xếp chỗ ngồi, bàn mình duy nhất có 4 thằng đực rựa đc ngồi cạnh nhau, các bàn khác toàn xen kẽ (gồm Châu, Linh khánh, Dũng Bổ và thằng Tèo; sau này thì xáo trộn nhưng vẫn là 4 thằng). A Linh thì học giỏi, mỗi tội hơi lỳ lỳ Razz; Dũng Bổ thì béo, tóc giẽ giữa như Đan Trường affraid ; còn thằng Tèo thì chả có j để nói, đc mỗi cái răng trắng cười duyên, keke.
Bàn dưới có Em Huyền Linh (lấy chồng rồi đấy nhé affraid ), bạn Hạnh vây (bạn này là Vĩnh bệu kết lắm đây) và 2 bạn nào nữa thì k nhớ đc (sorry bạn nhé).
A Dũng thì ngồi tận bàn 4, hồi đó A còn nghịch lắm, lại hay khóc nhè nữa chứ affraid , giáo viên mắng là khóc, bạn gái trêu tý cũng khóc, nước ở đâu mà lắm thế k biết.
Khoảng hết kỳ 1, đến kỳ 2 là có 1 thằng chuyển đến lol! . A đến từ Lâm Thao district, với chiều cao 1,72m, cân nặng 40kg A đã làm bao cô gái phải nghểnh cổ, kiễng chân thầm khen ngợi "Ôi, mặt A nhiều mụn thế"; nhưng A gạt bỏ mọi cám dỗ tại xứ Phân bón, A về với Việt Trì, đến với A2 của chúng ta. Xin quý vị 1 tràng pháo hoa chúc mừng bạn Bệu nào cheers
thế là đủ bộ Tứ đại Anh hùng rồi nhỉ. Đây là chỗ thân quen, nhiều kỷ niệm với tớ nhất nên tớ kể thôi, các bạn khác đừng ghen nhé.
Bộ tứ của chúng tôi lớn lên từ đó, sáng sớm dậy tập thể dục = cách đá bóng, đánh cờ; rèn luyện cả về sức khỏe lẫn trí tuệ (các bạn thấy vãi hàng chưa, có thằng tèo là chả thấy đi buổi nào). Hàng ngày 2 buổi đến trường, hôm nào k học chiều thì về nhà bạn Bệu chơi hic hic (amen,thiện tai, thiện tai).
Bận làm việc rồi, xin phép các bạn tạm kết thúc tập 1 tại đây.
Continue....
mrchaushc
mrchaushc

Tứ hạo Anh đài - A2 Empty hay vkl

Bài gửi  luongvinhpvc Thu Apr 14, 2011 9:01 pm

clown không ngờ bạn Châu viết chuyện cũng hay phết,tiếp tục post phần 2 đê lol!
luongvinhpvc
luongvinhpvc

Tứ hạo Anh đài - A2 Empty Hình như lạc đề.

Bài gửi  Admin Thu Apr 14, 2011 11:08 pm

Đây là chuyên mục gia đình. Gia đình theo nghĩa đen. Nếu phần 2 có liên quan thì không bị delete. Smile
Admin
Admin
Admin

https://a2tkt.forumvi.net

Tứ hạo Anh đài - A2 Empty khà khà khà

Bài gửi  mrchaushc Fri Apr 15, 2011 9:49 am

luongvinhpvc đã viết: clown không ngờ bạn Châu viết chuyện cũng hay phết,tiếp tục post phần 2 đê lol!
thấy hay mà k thank ah thằng Bệu kia Evil or Very Mad
mrchaushc
mrchaushc

Tứ hạo Anh đài - A2 Empty Re: Tứ hạo Anh đài - A2

Bài gửi  Anh09 Fri Apr 15, 2011 3:11 pm

mrchaushc đã viết:
luongvinhpvc đã viết: clown không ngờ bạn Châu viết chuyện cũng hay phết,tiếp tục post phần 2 đê lol!
thấy hay mà k thank ah thằng Bệu kia Evil or Very Mad
Hai thằng dở, mục éo nào cũng thấy có mặt, "vu va vu vẩn!"
Anh09
Anh09

Tứ hạo Anh đài - A2 Empty ok ok

Bài gửi  hanhchip_a2 Sun Apr 17, 2011 9:18 am

chau be viet chuyen hay ghe .lan sau tiep tuc nhechuc thanh conh

hanhchip_a2
hanhchip_a2

Tứ hạo Anh đài - A2 Empty Bạn Châu tớ mà lị

Bài gửi  luongvinhpvc Sun Apr 17, 2011 8:39 pm

Giờ bạn mới biết ah,bạn Châu có năng khiếu văn chương bẩm sinh mà.Tán gái thì lớp mình không có đối thủ,bằng chứng thì ở lớp chắc ai cũng biết thiên tình sử của bạn ý năm lớp 1 rùi.Nhưng mình bước trên đường đời cùng bạn ấy mình cũng bật mí luôn là cái gọi là "thiên tình sử" của ngày còn học phổ thông chỉ là một giọt nước trên biển đông so với " sư tình thiển " của bạn ý thời gian sau này và hình như vân còn chưa dừng lại ....
luongvinhpvc
luongvinhpvc

Tứ hạo Anh đài - A2 Empty thằng bệu lại nói quá rồi

Bài gửi  mrchaushc Mon Apr 18, 2011 8:07 am

luongvinhpvc đã viết: Giờ bạn mới biết ah,bạn Châu có năng khiếu văn chương bẩm sinh mà.Tán gái thì lớp mình không có đối thủ,bằng chứng thì ở lớp chắc ai cũng biết thiên tình sử của bạn ý năm lớp 1 rùi.Nhưng mình bước trên đường đời cùng bạn ấy mình cũng bật mí luôn là cái gọi là "thiên tình sử" của ngày còn học phổ thông chỉ là một giọt nước trên biển đông so với " sư tình thiển " của bạn ý thời gian sau này và hình như vân còn chưa dừng lại ....
Bạn lại sắp nói hết sóng gió tình trường của tớ ra đấy hử Evil or Very Mad Nói vừa thôi k Vợ tớ nó lên đọc đc thì bỏ miej Razz
mrchaushc
mrchaushc

Tứ hạo Anh đài - A2 Empty Yêu trong sáng bạn lo ji!!

Bài gửi  luongvinhpvc Mon Apr 18, 2011 9:43 am

Bạn lo xa rồi nếu có kể thì chỉ kể sơ sơ thôi,mà yêu thì cả bạn và tớ đều yêu trong sáng chứ có làm ji đâu mà bạn phải lo.Riêng tớ thì ngày xưa tớ mới chỉ yêu đến cạp quần thôi chứ chưa đi sâu đi xa vào quần chúng chị em Shocked
luongvinhpvc
luongvinhpvc

Tứ hạo Anh đài - A2 Empty bạn Bệu nói kinhq úa

Bài gửi  mrchaushc Mon Apr 18, 2011 11:22 am

luongvinhpvc đã viết:Bạn lo xa rồi nếu có kể thì chỉ kể sơ sơ thôi,mà yêu thì cả bạn và tớ đều yêu trong sáng chứ có làm ji đâu mà bạn phải lo.Riêng tớ thì ngày xưa tớ mới chỉ yêu đến cạp quần thôi chứ chưa đi sâu đi xa vào quần chúng chị em Shocked
Đề nghị bạn Bệu k đc nói như thế nhé. Đây là nơi công cộng, mọi ng đều có GĐ rồi, k đc nói thế. Mày nói thế chị em đọc đc sẽ có thành kiến AE mình đó. Chú còn non và xanh lắm Evil or Very Mad
mrchaushc
mrchaushc

Tứ hạo Anh đài - A2 Empty Re: Tứ hạo Anh đài - A2

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content