a2tkt
Xin vui lòng đăng ký để có thể đăng nhập và sử dụng diễn đàn. Smile

Join the forum, it's quick and easy

a2tkt
Xin vui lòng đăng ký để có thể đăng nhập và sử dụng diễn đàn. Smile
a2tkt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

welcome lady anh gentlemen

2 posters

Go down

welcome lady anh gentlemen Empty welcome lady anh gentlemen

Bài gửi  mrchaushc Mon Apr 25, 2011 3:26 pm

sory các bạn, vừa đi công tác 1 tuần về nên j mới có mặt. Tớ đi vùng xa, vùng sâu nên k có in tờ nét. Nhưng mà thấy 1 tuần qua, chả khác j so với tuần trước. Hic. Các bạn làm cái je mà k chịu vào forrum thế nhỉ? Bận việc quá à? hay là vứt hết kỷ niệm vào chỗ nào rồi? chả thấy có tinh thần j cả Evil or Very Mad
thôi, bỏ qua chuyện cũ. j xin đc tiếp tục sery bộ phim hoành tráng, đã đạt 3 giải Cánh bướm vàng affraid "Tứ hạo Anh đài A2 - part 3". Xin 1 tràng pháo tay, pháo cối nào flower
Như đã biết ở các tập trước, chúng tôi ban ngày đi học, tối về lọ mọ (làm j đố biết lol! ), sáng sớm (khoảng 4 - 5h sáng) có thằng đi mua hoa hồng chạy lên nhà cô bé cùng lớp để tỉnh tò, thằng này thế mà được elephant . Nói chung là học hành đàng hoàng, giải trí lành mạnh.
Rồi cứ thế, thời gian trôi qua, 1 năm,2 năm,3 năm. Rồi cái ngày thi cuối cấp cũng đến. 4 thằng chúng tôi (thằng tèo góp mặt có 1 buổi, nhưng có thêm A Linh admin nên vẫn đủ 4) tụ tập nhau ôn luyện tại nhà tôi. Học hành chăm phết, thức đến 3-4h sáng đấy (nhất là thằng Vĩnh bệu, chăm học nhất lol! ). Nhớ cái hôm hội mình học đêm, đói bụng mò đi ăn đêm ở chỗ KS Hồng Ngọc, bị Công an hỏi thăm, thằng nào thằng nấy quần đùi ngắn đến bẹn, áo 3 lỗ (leij có thêm bạn Huyền Linh nữa chứ affraid ) nên chú 113 tưởng là dân đi bụi, gọi lại hỏi thăm. Mình phải trình bày mãi các chú mới cho đi ăn đêm đấy, các chú 113 thật là vãi hàng.
Rồi cái ngày tốt nghiệp cũng đến, biết điểm, thằng nào đỗ hết (may vãi What a Face ). Rồi tổ chức tiệc chia tay (nói thật,mình chả nhớ cái chi tiết tiệc chia tay ntn); nhớ mỗi cái là các lớp khác khóc om sòm, lớp mình thì cười ha hả, xong có đứa bảo,tự nhiên thấy mấy thằng ra ôm gốc cây cùng mấy bạn gái thút thít khóc. Ôi, tình cảm quá affraid
Chúng tớ chia tay nhau, mỗi đứa 1 hướng bước về thủ đô với bao niềm mong ước, hoài bão của tuổi thanh niên xồn xồn lần đầu được xa nhà. Mà chả hiểu sao, 4 thằng thi thì giờ có cái thằng học hành lận đận nhất mà lại là thằng đỗ ĐH mới hay chứ (Bạn Tèo nhà mình đấy,cổ vũ bạn ý đi, hè này nếu mà k có j trục trặc là bạn ý ra trường rồi đó lol! ).
Thôi, k nói về chuyện buồn trượt ĐH nữa (k phải vì xấu hổ đâu nhé, học tài thi phận mà, Bệu nhỉ afro ).
Sau lần 1 trượt ĐH, mỗi ng 1 nơi. Đây có lẽ là khoảng lặng duy nhất của bộ 4 chúng tôi. Chúng tôi tạm thời chia tay nhau, đường ai nấy đi, tìm cho mình 1 niềm vui mới.................
Continue afro
mrchaushc
mrchaushc

welcome lady anh gentlemen Empty mrchaushc

Bài gửi  luongvinhpvc Mon Apr 25, 2011 10:21 pm

Mỗi lần thấy "mrchaushc" post bài là mình lại rất háo hức ( có lẽ năng khiếu của bạn ý là do ngày xưa rất chịu khó đọc đorêmon, đường dẫn đến khung thành, conan , Jinđô .......) nhưng mình góp ý chút là bạn phải viết bình tĩnh không được đốt cháy giai đoạn tớ thấy mấy dòng của bạn mà lướt qua mấy năm lận.Tốc độ bạn viết như thế thì chả mấy mà già ,lại mấy ông già móm mém ngồi kể chuyện ngày xưa có ông tán gái trên lan can tầng 2 còn 3 ông đi theo rình thì mệt lắm.Phải từ từ bạn ah, đừng bỏ xót chi tiết nào cả ví dụ như đi học nhà thầy Tân bạn đã làm ji trong lớp??? hay là ngày xưa lần đầu tiên mình biết uống rượu là ở đâu ta??? vân vân và vân vân....Bạn cố gắng lên tớ thấy bạn có triển vọng đấy.

Giám khảo A2 idol 2011
vĩnh
Lương Đình Vĩnh farao
luongvinhpvc
luongvinhpvc