a2tkt
Xin vui lòng đăng ký để có thể đăng nhập và sử dụng diễn đàn. Smile

Join the forum, it's quick and easy

a2tkt
Xin vui lòng đăng ký để có thể đăng nhập và sử dụng diễn đàn. Smile
a2tkt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHUYỂN MỤC ĐI

3 posters

Go down

CHUYỂN MỤC ĐI Empty CHUYỂN MỤC ĐI

Bài gửi  incon Tue May 10, 2011 8:17 pm

Đề nghị bạn Tài, bạn Đ.Anh, bạn Vĩnh chuyển ngay sang mục tâm sư đi. Đang trong mục danh ngôn của thầy mà các bạn cứ đá linh tinh, không đúng với nội dung. Đề nghị được thổi còi các bạn.
incon
incon

CHUYỂN MỤC ĐI Empty Con trai hay gái thế em?

Bài gửi  luongvinhpvc Thu May 12, 2011 12:21 pm

Tèo ơi mày nhìn ảnh kìa, sao không thấy giống Tống Hà nhỉ, nhìn xinh thế!
luongvinhpvc
luongvinhpvc

CHUYỂN MỤC ĐI Empty CẢM ƠN

Bài gửi  incon Thu May 12, 2011 8:27 pm

luongvinhpvc đã viết: Tèo ơi mày nhìn ảnh kìa, sao không thấy giống Tống Hà nhỉ, nhìn xinh thế!
Cảm ơn vì khen con xinh, đứa sau có con gái mang lễ vật đến sẽ suy nghĩ để gả cho. Chưa nghe câu hậu sinh khả úy hả anh?
Mà đây không phải mục tâm sự đâu nhé, nói tào lao hoi bị nhiều, nhiễu hết cả sóng. Tài nói anh chạy vạy để leo lên ghé phó ban liên lạc hử? Thẩn nào mục nào cũng thấy có mặt, nhưng mà vui, cố gắng phát huy nhé. Nhưng đi vào đúng khuôn mẫu đi, không FR này loạn mất.
incon
incon

CHUYỂN MỤC ĐI Empty Re: CHUYỂN MỤC ĐI

Bài gửi  Anh09 Sat May 14, 2011 6:47 pm

Mục nào anh em cũng phải vào chém gió nó mới vui Hà ạ, chứ đố bạn nào mớ 1 cái topic mới chỉ nói về 1 chủ đề và duy trì được lâu dài, phải comment liên tục, liên tục thì mới có nhiều cái để nói, mới náo nhiệt. Giờ bọn tớ mà chuyển sang mục tâm sự riêng thì các bạn lấy gì mà ý kiến, chỉ trích, phê bình...hahaha. Chém thoải mái đi anh em.
----------------------------------------------------------------
"Sống trong bể ngọc kim cương, không bằng sống giữa tình thương "...bà" (đố biết dấu 3 chấm là chữ gì???)
Anh09
Anh09

CHUYỂN MỤC ĐI Empty Cho cơ hội?

Bài gửi  incon Sun May 15, 2011 8:04 pm

Anh09 đã viết:Mục nào anh em cũng phải vào chém gió nó mới vui Hà ạ, chứ đố bạn nào mớ 1 cái topic mới chỉ nói về 1 chủ đề và duy trì được lâu dài, phải comment liên tục, liên tục thì mới có nhiều cái để nói, mới náo nhiệt. Giờ bọn tớ mà chuyển sang mục tâm sự riêng thì các bạn lấy gì mà ý kiến, chỉ trích, phê bình...hahaha. Chém thoải mái đi anh em.
"Sống trong bể ngọc kim cương, không bằng sống giữa tình thương "...bà" (đố biết dấu 3 chấm là chữ gì???)
Thê là bạn Tèo cho anh em cơ hội để có thể chém gió thoải mái hả? Cái này thì đồng ý, nhưng cũng đừng thái quá. Tiện thể nhắc luôn bạn là đừng có làm người ta tụt hứng thể chứ, ai đời bạn lại lấy câu nói " hậu sinh khả úy " của tớ khi nói về con trai tớ lại suy diễn thành câu " hậu sinh khả ố : của thầy. Lần sau đừng trích dẫn kiểu ấy, đau tim lắm.s
incon
incon

Bài gửi  Anh09 Sun May 15, 2011 8:12 pm

incon đã viết:
Anh09 đã viết:Mục nào anh em cũng phải vào chém gió nó mới vui Hà ạ, chứ đố bạn nào mớ 1 cái topic mới chỉ nói về 1 chủ đề và duy trì được lâu dài, phải comment liên tục, liên tục thì mới có nhiều cái để nói, mới náo nhiệt. Giờ bọn tớ mà chuyển sang mục tâm sự riêng thì các bạn lấy gì mà ý kiến, chỉ trích, phê bình...hahaha. Chém thoải mái đi anh em.
Thê là bạn Tèo cho anh em cơ hội để có thể chém gió thoải mái hả? Cái này thì đồng ý, nhưng cũng đừng thái quá. Tiện thể nhắc luôn bạn là đừng có làm người ta tụt hứng thể chứ, ai đời bạn lại lấy câu nói " hậu sinh khả úy " của tớ khi nói về con trai tớ lại suy diễn thành câu " hậu sinh khả ố : của thầy. Lần sau đừng trích dẫn kiểu ấy, đau tim lắm.s
Không hề suy diễn à nha! Lúc đọc thì thấy nhớ đến câu thầy giáo nên chém H tí cho vui thôi Laughing . Còn việc trích dẫn hơi cụ thể quá xin rút kinh nghiệm.Smile)
Anh09
Anh09

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics