a2tkt
Xin vui lòng đăng ký để có thể đăng nhập và sử dụng diễn đàn. Smile

Join the forum, it's quick and easy

a2tkt
Xin vui lòng đăng ký để có thể đăng nhập và sử dụng diễn đàn. Smile
a2tkt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ta đã trở lại, lợi hại gấp 2 :affraid:

4 posters

Go down

ta đã trở lại, lợi hại gấp 2  :affraid: Empty ta đã trở lại, lợi hại gấp 2 :affraid:

Bài gửi  mrchaushc Tue May 17, 2011 2:07 pm

Xin chào tất cả các fan của Tứ hạo Anh Đài!
Thời gian vừa qua, do tính chất công việc cũng như bận rộn cá nhân nên Tớ không có thời gian viết phần tiếp theo của bộ phim đã từng đạt giải TKT Cup 2003.
Vài ngày vừa rồi, lướt qua FR thấy có một vài nhân tố mới, với những câu nói rất chi là hồn nhiên, sặc mùi châm trọc; rồi là những từ ngữ rất chi là xì tin "J3eu" - xin tạm dịch là Bệu.
Vâng, tôi đang nói về 1 phần tử mà chả có đóng góp j đối với một tập thể A2 của chúng ta, nhưng nếu k có sự góp mặt của A thì bài hát của bộ phim Tứ hạo Anh đài này xem ra kém phần hấp dẫn. Anh chính là LƯƠNG MẠNH TÀI (mặc dù chả thấy Tài của A ở đâu ngoài việc chém gió, bẻ măng lol! ). Có thể nói Anh chính là mảng gam màu trầm duy nhất trong nhóm chúng tôi (k muốn nói là mảng tối lol! ).
Bài hôm nay Tớ xin được dành riêng để nói về Bạn ý, 1 người bạn thân theo đúng nghĩa "Thân ai người ấy lo". Xin các bạn 1 tràng pháo cối nào.
Câu truyện bắt đầu!
Vào một ngày nắng ấm như bao ngày khác, trên lớp học 10A2 dịp cuối kỳ. (Tớ cũng chả nhớ là Bạn Tài của chúng ta chuyển đến học từ lúc nào, cứ cho là kỳ 2 của lớp 10 nhá) lol! . Lớp chúng ta đang học bài rất nghiêm túc, bỗng ngoài cửa có 1 chú nhóc vừa đen vừa lùn (được cái có má lúm đồng xu 5k nên cười mãi) xuất hiện, cả lớp tắt điện 1'. Anh đi vào, chào hỏi AE bạn bè, sau được Bộ Chính trị phân công ngồi bàn 1 - Bàn của VIP. Bộ chính trị giới thiệu đây là TAI MẠNH LƯỜNG, quê quán Thằng Tây bị cốc (gọi là Tây cốc lol! ) A chuyển đến lớp chúng ta theo dạng chuyển nhượng tự do, không mất phí, vì tại lớp cũ trên huyện thằng Tây bị Cốc bạn không thể hiện được phong độ nên ban huấn luyện quyết định phải gửi về Trung ương để rèn luyện thêm.
Có thể nói bạn Tài của chúng ta là ng có hoàn cảnh nhất, xa nhà nhất (hơn cả bạn Bệu ở phố phân bón chuyển về nhá lol! ). Ngày đầu, Bạn ý bẽn lẽn lắm, cứ như con gái ấy, hỏi j cũng cười, e thẹn khoe ra cái đồng xu 5k dính một ít trứng cá. Xa gia đình, xa bố mẹ, tối không được ngủ sờ ty mẹ nên trông bạn ý cứ thất thần, mặt ngơ ngác đúng kiểu thằng Tây bị Cốc. Giai đoạn đó nhanh chóng qua đi nhờ có sự động viên của Anh Linh "Khánh" (hehe, xin lỗi A nhé, tại ngày xưa chúng nó toàn gọi A thế Razz ) cùng sự cổ vũ hết sức nhiệt tình của bạn Dũng Bổ. Ngày qua tháng tới, bạn đã hòa đồng với lớp rất nhanh, Bạn cũng biết tán tỉnh, đong đưa, nhìn trộm một số bộ phận của các bạn bàn dưới bất kể là nam hay nữ.
Bạn được gia đình gửi vào nhà họ hàng hang hốc, ngôi nhà tọa lạc tại mặt đường Hùng Vương mà tớ được vinh dự đến chơi duy nhất 1 lần. Bạn sống ở đó nói chung là ổn, đầy đủ cơ sở vật chất, mỗi tội không kéo NY đến như nhà bạn Bệu được affraid . Cuộc sống tại gia của bạn khá đơn giản, Ban ngày đi học, chiều về tắm rửa, tối thì bạn có món tiêu khiển rất chi là người lớn: Dồn cơ đít,thít cơ mông, tay sóc, óc nghĩ - 1 môn công phu chỉ có ở Bạn Tài " lol!
Tớ đã kể sơ qua về cuộc sống, con người của bạn ý lúc ở nhà. Còn bây j là chuyện trên lớp.
Ngày vào lớp A2 học, bạn được ngồi cùng tớ, Tèo lý và Anh Linh Khánh. Nhờ có sự bảo ban của bọn tớ, lá rách ít đùm lá rách nhiều nên bạn cũng có được sự tiến bộ.
oài, phải họp rồi. Hẹn hôm khác viết tiếp nhé.
bb
lol!
mrchaushc
mrchaushc

ta đã trở lại, lợi hại gấp 2  :affraid: Empty phụ đề bổ xung về nhân vật

Bài gửi  luongvinhpvc Tue May 17, 2011 7:24 pm

Giang hồ vẫn thường gọi bạn la Tài cấn, và cũng bật mí luôn từ ngày gia nhập tập thể a2 vô cùng đoàn kết và vui vẻ,được sự chỉ bảo nhiệt tình của các bạn ngồi cùng bàn( danh sách như bạn Châu đã nói ở trên ) bạn Tài của chúng ta đã biết "Tịnh mông" lần đầu tiên trong đời và sau đó ...."Cuộc sống tại gia của bạn khá đơn giản, Ban ngày đi học, chiều về tắm rửa, tối thì bạn có món tiêu khiển rất chi là người lớn: Dồn cơ đít,thít cơ mông, tay sóc, óc nghĩ - 1 môn công phu chỉ có ở Bạn Tài ". Duy chỉ có một điều tớ chưa nghe được lời cảm ơn nào từ bạn Tài gửi đến mấy thằng bạn quý hóa cùng bàn với bạn ý bao giờ.
luongvinhpvc
luongvinhpvc

ta đã trở lại, lợi hại gấp 2  :affraid: Empty 2 Thằng chíp hôi !

Bài gửi  ManhTai Wed May 18, 2011 12:43 am

2 Thằng chíp hôi, a dua đua đòi kể chuyện tào lao... lúc nào cũng kêu bạn bè thân nhau, có j giúp đỡ nhau. nói thì nhìu làm được thì ít. (thân là phải thể hiện bằng bia rượu uống say và nôn mửa cơ ?) sỹ ... rùi thi nhau chui vào nhà vệ sinh affraid . bẩn !
quen cái kiểu nhung lụa được chiều chuộng nên khi bị quát mắng là tủi thân không chịu được.???
Mình quan tâm nhau là phải biết lo cho sức khỏe của nhau, thấy B say là m phải tỉnh táo để còn can ngan khi các bạn " nát " hay chẳng may lên cơn "dở "trở thành hành vi gây nguy hiểm cho xã hội !
mồm lúc nào cũng kêu uống "phải tới bến" ??? xong tỉnh dạy chỉ thấy còn 1 mình mình nằm phè phưỡn ở bên Đông Anh thì phải J3ệu nhỉ ? Tớ tin lúc đó bạn mún khóc lắm phải không ? hix
Uống rượu xong bị bỏ rơi như thế thì thích nhề ???
ManhTai
ManhTai

ta đã trở lại, lợi hại gấp 2  :affraid: Empty Tài "rút dao chém xuống nước nước càng chảy mạnh"

Bài gửi  luongvinhpvc Wed May 18, 2011 9:40 am

He he, cảm ơn bạn Tài đã lăng xê tên tuổi của mình, chất mình nó thế và cũng vì thế mà mình chinh phục được trái tim biết bao nhiêu người. Say chẳng qua là mình " say tình say nghĩa chứ say rượu bao giờ đâu".
luongvinhpvc
luongvinhpvc

ta đã trở lại, lợi hại gấp 2  :affraid: Empty J3eu êu ...!

Bài gửi  ManhTai Wed May 18, 2011 6:06 pm

Tình nghĩa j chinh phục được ai? thế cái hôm gần 1h00 sáng thằng Tèo gọi tao ra đưa mày với thằng Châu vào nhà nghỉ thì mày có nhớ không ? Tao ra thấy thằng Châu ngồi chầu trực mày và bãi nôn của mày đến kinh affraid !
sỹ cơ ... thả chén rượu vào cốc bia để tằng nồng độ... oai nhề !. bị bọn đối tác nó dìm cho hết sỹ chưa ?
hôm đó may mà có tao đủn đít mày cho thằng Châu cõng mày lên tầng 3 nhà nghỉ không thì có mà nằm ngoài đường ăn sương ăn gió... rùi ăn cả lá cây ... (xong thằng Châu gọi taxi bỏ về mất )
sáng dậy thì mặt đần thúi ra ngơ ngác, hóa ra là ỉa ra quần đéo có quần thay ! bẩn thật Sleep
ManhTai
ManhTai

ta đã trở lại, lợi hại gấp 2  :affraid: Empty Ghê quá cơ!

Bài gửi  luongvinhpvc Thu May 19, 2011 8:22 am

Nhìn bạn Tài thật thà thế mà nói chỉ được có 50% là sự thật, buồn cho một chiến sỹ công an nhân dân! Evil or Very Mad
luongvinhpvc
luongvinhpvc

ta đã trở lại, lợi hại gấp 2  :affraid: Empty Re: ta đã trở lại, lợi hại gấp 2 :affraid:

Bài gửi  Anh09 Thu May 19, 2011 4:09 pm

ManhTai đã viết:Tình nghĩa j chinh phục được ai? thế cái hôm gần 1h00 sáng thằng Tèo gọi tao ra đưa mày với thằng Châu vào nhà nghỉ thì mày có nhớ không ? Tao ra thấy thằng Châu ngồi chầu trực mày và bãi nôn của mày đến kinh affraid !
sỹ cơ ... thả chén rượu vào cốc bia để tằng nồng độ... oai nhề !. bị bọn đối tác nó dìm cho hết sỹ chưa ?
hôm đó may mà có tao đủn đít mày cho thằng Châu cõng mày lên tầng 3 nhà nghỉ không thì có mà nằm ngoài đường ăn sương ăn gió... rùi ăn cả lá cây ... (xong thằng Châu gọi taxi bỏ về mất )
sáng dậy thì mặt đần thúi ra ngơ ngác, hóa ra là ỉa ra quần đéo có quần thay ! bẩn thật Sleep
Nhắc nhở thằng Tài mãi rồi, chuyện riêng anh e thì lại cứ thích mang ra public. Lần sau viết ngắn gọn, dễ hiểu. Có vợ vào dạo này chú dễ bị kích động quá.
Anh09
Anh09

ta đã trở lại, lợi hại gấp 2  :affraid: Empty Cảnh cáo ... !!!

Bài gửi  ManhTai Thu May 19, 2011 6:37 pm

J3ệu. mày say thì còn nhớ j mà bảo tao nói đúng 50% sự thật.
nói năg cho cẩn thận đừng làm giảm uy tín của tao nghe chưa ?

Tèo. mày vẫn biết thừa là tao và 2 thằng ếch kia .... luôn hay có chiến sự mà !
kệ bọn tao. mày cũng tâm sự là mày ở giữa (cũng hay kick đểu để bọn tao cãi nhau còn j ?)
ManhTai
ManhTai

ta đã trở lại, lợi hại gấp 2  :affraid: Empty Re: ta đã trở lại, lợi hại gấp 2 :affraid:

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content