a2tkt
Xin vui lòng đăng ký để có thể đăng nhập và sử dụng diễn đàn. Smile

Join the forum, it's quick and easy

a2tkt
Xin vui lòng đăng ký để có thể đăng nhập và sử dụng diễn đàn. Smile
a2tkt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

sự kiện ngày mùng 5/10 của lớp

2 posters

Go down

sự kiện ngày mùng 5/10 của lớp  Empty sự kiện ngày mùng 5/10 của lớp

Bài gửi  ng_manh_ha Wed Oct 05, 2011 8:32 pm

he he hôm nay cac ae đi đám cưới anh lê linh vui ơi là vui. mặc dù vẫn đang phê bia nhưng mà em vẫn lên fr viết vài dòng cảm xúc để chia sẻ với ae. thật vui vì được gặp lại ae buồn vì a lê linh đi lấy vợ (hết tự do làm jì còn thời gian tổ chức cho ae uống rượu). anh lê linh có cô em gái dễ thương quá mà chẳng giới thiệu em gái xinh ơi là xinh cho ae. anh châu "dởm" nhà mình phong độ thật anh uống bia như voi uống fi la top anh Châu bảo "anh say bia quá" mà em chẳng chốn được cốc nào. anh Tài "cấn" nhiều tiền mà nhìn nhếc bỏ mẹ hát hay phết nhưng nhìn lúc nào cũng khổ khổ kiểi jì ấy. e nghe thấy anh Tài anh bảo "đổi 250k lấy 300k của a Châu" a Tài ngu thế ko biết! anh Tài ơi ngu như anh thì ai chẳng thích. ae cùng chúc mừng hạnh phúc cho anh lê linh "tối nay cứ túc tắc làm từ từ thôi anh nhé ko em nó sợ". anh lê linh hôm nào cho nhà trai bọn mình lại mặt nhé

ng_manh_ha

sự kiện ngày mùng 5/10 của lớp  Empty Re: sự kiện ngày mùng 5/10 của lớp

Bài gửi  ManhTai Sat Oct 08, 2011 10:48 pm

Ồ ? Tao nhìn vậy mà mày kêu tao nhếc àh Hà ? nhìn cái mặt mày non choẹt thì có ?
Tao về với bạn bè nên tao ăn mặc giản dị và có phong cách đơn giản vậy cho hợp lối mà mày ko bít ư ?hay là mày ghen với bộ râu ria của tao nên tỉa đểu tao nhỉ? cái thằng = mặt nhẵn như đùi con ếch!he Laughing
ManhTai
ManhTai

- Similar topics